Kết quả chung cuộc:
Đôi nữ
Giải Ba:
Hà Thị Thanh + Trần Thị Kim Xuê (CLB NTV)
Phạm Thị Lộc + Lê Thị Thu Hà (Xăng dầu)
Giải Nhì: Nguyễn Thị Lài + Nguyễn Thanh Thủy (Đất Nghệ)
Giải Nhất: Nguyễn Thanh Thúy + Lê Thị Kim Liên (Vinaconex)
Đôi nam hạng A Khối HCSN
Giải Ba:
Hoàng Văn Mạnh + Nguyễn Trọng Chiến (QK4)
Vũ Ngọc Khánh + Lê Xuân Được (Quỳnh Lưu)
Giải Nhì: Hoàng Tuấn Anh + Nguyễn Anh Tuấn (Cửa Lò)
Giải Nhất: Nguyễn Thanh Hải
Đôi nam hạng B, Khối HCSN
Giải 3:
Hoàng Dương Khanh + Phạm Xuân Minh Trí (Thủy điện Bản Vẽ)
Phạm Xuân Thảo + Nguyễn Quang Thành (Cục thuế)
Giải Nhì: Lê Nguyên Chung + Nguyễn Văn Du (H83)
Giải Nhất: Nguyễn Vinh Hiến + Nguyễn Văn Phong (Quỳnh Lưu)
Đôi nam hạng A Khối Doanh nghiệp
Giải 3:
Nguyễn Duy Xuân + Hoàng Văn Hiền (Viễn thông Nghệ An)
Nguyễn Văn Tuấn + Nguyễn Quốc Huy (Trường Sơn)
Giải Nhì: Đinh Xuân Hoàng + Nguyễn Hùng Núi (BIDV)
Giải Nhất: Bùi Tiến Dũng + Thái Doãn Phương (Tecco)
Đôi nam hạng B Khối Doanh nghiệp:
Giải Ba:
Trần Đức + Lê Đại Sơn (Xăng dầu)
Đậu Xuân Ngọc + Phan Anh Tuấn (Đầu máy)
Giải Nhì: Hoàng Văn Thông + Trần Huy Tuấn (Đầu máy)
Giải Nhất: Nguyễn Thế Hợi + Hoàng Viết Chung (Bia Hà Nội)
Đôi nam phong trào trên 40
Giải Ba:
Đậu Bắc Sơn + Phạm Thành Long (Trường Sơn)
Đặng Hồng Vĩnh + Nguyễn Bá Hiền (Công an)
Giải Nhì: Dương Ngọc Hà + Nguyễn Ngọc Đức (Xăng dầu)
Giải Nhất: Lê Đức Minh + Nguyễn Trường Sinh (Biên phòng)
Đôi nam phong trào dưới 40
Giải Ba:
Nguyễn Viết Thắng + Nguyễn Văn Cường (Trường Sơn)
Nguyễn Anh Tuấn + Tạ Quang Việt (Công An)
Giải Nhì: Nguyễn Xuân Quân + Nguyễn Hoài Đức (Tecco)
Giải Nhất: Nguyễn Thành Được + Trần Xuân Tùng (Vinaconex)
Đôi nam Lãnh đạo Khối HCSN
Giải Ba:
Trần Minh Ngọc + Lê Thành Nhân (Đài PTTH Nghệ An + Huyện ủy Quỳnh Lưu)
Lê Đức Dũng + Nguyễn Văn Hùng (Trường CĐ nghề số 4)
Giải Nhì: Huỳnh Thanh Điền + Nguyễn Thế Cường (UBND tỉnh)
Giải Nhất: Nguyễn Đại Dương + Trần Nam Trung (VTV)
Đơn nam Ngoại hạng
Giải Ba:
Nguyễn Anh Tuấn (CLB B&B Hà Tĩnh)
Hoàng Ngọc Hiếu (Hà Huy Tập)
Giải Nhì: Lê Hoàng Long (Vinaconex)
Giải Nhất: Lã Trường Kỳ (24H)
Đôi nam Ngoại hạng:
Giải Ba:
Lê Hoàng Long + Võ Quốc Thắng (Vinaconex)
Trương Đình Hùng + Ngô Đức Dương (Xăng dầu)
Giải Nhì: Lê Quốc Khánh + Nguyễn Anh Hoàng (Habeco + BIDV)
Giải Nhất:Trần Đình Cường + Đinh Nhật Quý (Công ty 468)
|